ข้อมูลพลังไฟฟ้า - สูงสุดขาออก: 65W ~ 20V 3.25A / 15V 3A / 9V 3A ช่วงแรงดันขาเข้า: 100-240V ที่ชาร์จต้นฉบับของ Lenovo USB-C อะแดปเตอร์ไฟฟ้าแลปท็อป สายไฟฟ้า
เข้ากันได้กับ Asus ZenBook (OLED UX325) (OLED UX363) (OLED UX371), UX325 UX363 UX370 UX370UA UX390UA UX393 UX425 UX435 UX482 UX490UA, UM425 UM425UA Q325UA, ExpertBook B9 B9450FA B9 B9450CEA, เข้ากันได้กับ Asus VivoBook S435 S435EA
พารามิเตอร์พื้นฐาน
| รายการสินค้า | ตัวแปลงไฟ USB-C 65W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า/ความถี่ขาเข้า | 100-240v 50-60hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก/กระแสไฟฟ้าขาออก | 5V/3A,9V/3A,12V/3A,15V/3A,20V/3.25A |
| การสูญเสียสถิติ | ≤0.1W |
| การกระเพื่อมของเอาต์พุต | ≤200mV |
| ประสิทธิภาพการผลิต | ≥88% |
| การป้องกัน | ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ป้องกันกระแสไฟฟ้าเกิน |
| ป้องกันวงจรลัด/ป้องกันอุณหภูมิเกิน |
ปริมาตรอื่น ๆ
| ปลั๊ก AC | ไม่สามารถถอดออกได้ |
| สายเคเบิล AC แบบเลือกได้ | ปลั๊ก EU/US/CN/UK/อินเดีย |
| ความยาวสาย DC/หัวต่อ DC | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 75*75x38x28.5 มม. |
| สีสินค้า | สีดำ/ขาว |










