ที่ชาร์จแล็ปท็อป USB C 130W เข้ากันได้กับ Dell
เข้ากันได้กับที่ชาร์จ Dell XPS 15: Dell XPS 15 7590 9530 9550 9560 9570 ;Dell Precision M2800 M3800 5510 5520 5530 5540; Dell Inspiron 13 15 17 7347 7348 7348 2-in-1 7459 7501 7640 7620 7630 7420 7430 7510; Dell Vostro 7500 7590
พารามิเตอร์พื้นฐาน
| รายการสินค้า | ที่ชาร์จแล็ปท็อป USB C 130W เข้ากันได้กับ Dell |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า/ความถี่ขาเข้า | 100-240v 50-60hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก/กระแสไฟฟ้าขาออก | 5V/1A, 20V/4.5A, 20V/6.5A |
| การสูญเสียสถิติ | ≤0.3W |
| การกระเพื่อมของเอาต์พุต | ≤200mV |
| ประสิทธิภาพการผลิต | ≥88% |
| การป้องกัน | ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ป้องกันกระแสไฟฟ้าเกิน |
| ป้องกันวงจรลัด/ป้องกันอุณหภูมิเกิน |
ปริมาตรอื่น ๆ
| Port AC | ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิล C5/C7 |
| สายเคเบิล AC แบบเลือกได้ | สหภาพยุโรป/สหรัฐอเมริกา/ออสเตรเลีย/จีน/สหราชอาณาจักร |
| ความยาวสาย DC/หัวต่อ DC | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 143.5×67.3×23.2 มม. |
| สีสินค้า | สีดำ |










