อะแดปเตอร์ AC 45W สำพิวเตอร์แล็ปท็อป Acer 19V 2.37A 3.0x1.1mm เข้ากันได้กับ Acer Chromebook Aspire Swift 1/3 /5 ซีรีส์ สายไฟสำหรับเปลี่ยนแหล่งจ่ายไฟ
สำหรับ Acer 45W 19V 2.37A อุปกรณ์จ่ายไฟใช้กับ: A517-52-59Sv A517-51G A517-51 A515-56T A515-56G A515-56 A515-55T-53AP A515-55-588C A515-55 A515-54G-797L A515-54G-73WC A515-54G-73Q2 A515-54G-70Tz A515-54G-5928 A515-54G-54QQ A515-54G A515-54-79J5 A515-54-59W2 A515-54-597W A515-54-56ST A515-54-55ZD A515-54-55AA A515-54-51DJ A515-54-37U3 A515-54 A515-52G A515-51G A515-46-R14K A515-44-R93G A515-44-R6TV A515-44-R4M5 A515-44-R41B A515-44-R2SA A515-44-R2HP A515-44G-R83X A515-41G A514-52 55-75NC 55-56VK 55-56UK 54G-70TZ 54-59W2 515-54-51DJ
พารามิเตอร์พื้นฐาน
| รายการสินค้า | อะแดปเตอร์แล็ปท็อป 45W สำหรับ ACER |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า/ความถี่ขาเข้า | 100-240v 50-60hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก/กระแสไฟฟ้าขาออก | 19V 2.37A |
| การสูญเสียสถิติ | ≤0.1W |
| การกระเพื่อมของเอาต์พุต | ≤200mV |
| ประสิทธิภาพการผลิต | ≥88% |
| การป้องกัน | ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ป้องกันกระแสไฟฟ้าเกิน |
| ป้องกันวงจรลัด/ป้องกันอุณหภูมิเกิน |
ปริมาตรอื่น ๆ
| Port AC | ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิล C5/C7 |
| สายเคเบิล AC แบบเลือกได้ | EU/UK/US/AU/IT/CN/SA/IL/BR |
| ความยาวสาย DC/หัวต่อ DC | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 90x38x26.5มม. |
| สีสินค้า | สีดำ/ขาว |








