อะแดปเตอร์จ่ายไฟ AC แบบสี่เหลี่ยมสำหรับแล็ปท็อป 65 วัตต์ พร้อมขั้วต่อ USB-C
พารามิเตอร์พื้นฐาน
| รายการสินค้า | ตัวแปลงไฟ USB-C 65W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า/ความถี่ขาเข้า | 100-240v 50-60hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก/กระแสไฟฟ้าขาออก | 5V/3A,9V/3A,12V/3A,15V/3A,20V/3.25A |
| การสูญเสียสถิติ | ≤0.1W |
| การกระเพื่อมของเอาต์พุต | ≤200mV |
| ประสิทธิภาพการผลิต | ≥88% |
| การป้องกัน | ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ป้องกันกระแสไฟฟ้าเกิน |
| ป้องกันวงจรลัด/ป้องกันอุณหภูมิเกิน |
ปริมาตรอื่น ๆ
| ปลั๊ก AC | ไม่สามารถถอดออกได้ |
| สายเคเบิล AC แบบเลือกได้ | ปลั๊กแบบสหภาพยุโรป/สหรัฐอเมริกา/จีน |
| ความยาวสาย DC/หัวต่อ DC | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 76.2×76.2×38×32.7 มม. |
| สีสินค้า | สีดำ/ขาว |







