เข้ากันได้กับ Lenovo Y40、Y40-70、Y40-80、Y50、Y70;Y50 Touch、Y50-70(20349 80DT、20378 80EJ);Y50-80(20401 80FC、20402 80FD);Y70、Y70-70(20350 80DU);Y70-80(20403 80FE);IdeaPad Y700(80NW、80NY)Y7000P;Z710(20250 80AK);G700(20251);G710(20252);700-15(80RU);T440P;T460p;T540p,Lenovo ThinkPad T470p Notebook
พารามิเตอร์พื้นฐาน
| รายการสินค้า | อะแดปเตอร์ AC สำหรับแล็ปท็อป 135W สำหรับ LENOVO |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า/ความถี่ขาเข้า | 100-240v 50-60hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก/กระแสไฟฟ้าขาออก | 20V 6.75A |
| การสูญเสียสถิติ | ≤0.21W |
| การกระเพื่อมของเอาต์พุต | ≤200mV |
| ประสิทธิภาพการผลิต | ≥88% |
| การป้องกัน | ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ป้องกันกระแสไฟฟ้าเกิน |
| ป้องกันวงจรลัด/ป้องกันอุณหภูมิเกิน |
ปริมาตรอื่น ๆ
| Port AC | ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิล C5/C7 |
| สายเคเบิล AC แบบเลือกได้ | EU/UK/US/AU/IT/CN/SA/IL/BR |
| ความยาวสาย DC/หัวต่อ DC | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 169.7*65.2*38.6 |
| สีสินค้า | สีดำ |







