ที่ชาร์จ iPhone 16 15 ชาร์จเร็ว ชุด 3 ชิ้น 20W ที่ชาร์จ USB C พร้อมสาย Type C 6 ฟุต ปลั๊กผนัง USB C สำหรับ iPhone 16/15/16 Plus/16 Pro/16 Pro Max/15 Plus/15 Pro/15 Pro Max
พารามิเตอร์พื้นฐาน
| รายการสินค้า | ตัวแปลงไฟ USB-C PD 20W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า/ความถี่ขาเข้า | 100-240v 50-60hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก/กระแสไฟฟ้าขาออก | 5V/3A, 9V/2.22A, 12V/1.67A |
| การสูญเสียสถิติ | ≤0.1W |
| การกระเพื่อมของเอาต์พุต | ≤200mV |
| ประสิทธิภาพการผลิต | ≥85.48% |
| การป้องกัน | ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ป้องกันกระแสไฟฟ้าเกิน |
| ป้องกันวงจรลัด/ป้องกันอุณหภูมิเกิน |
ปริมาตรอื่น ๆ
| มาตรฐานโซเคต | CN/EU/US/UK/KR/BR/AR/AU |
| ประเภทของตัวเชื่อมต่อ | กระแสสลับขาเข้า 2 ปลั๊ก |
| ประเภทเอาต์พุต DC Type-C, Lightning | |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 43*27.5*41.5mm |
| สีสินค้า | ขาว/ดำ |










