อะแดปเตอร์ไฟฟ้ากระแสตรง DELL โน้ตบุ๊ก 4.5*3.0 มม. 19.5V 4.62A เข้ากันได้กับ DELL 6H22T 06H22T AA90PM111
พารามิเตอร์พื้นฐาน
| รายการสินค้า | อะแดปเตอร์แล็ปท็อป 90W สำหรับ DELL |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า/ความถี่ขาเข้า | 100-240v 50-60hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก/กระแสไฟฟ้าขาออก | 19.5V 4.62A |
| การสูญเสียสถิติ | ≤0.1W |
| การกระเพื่อมของเอาต์พุต | ≤200mV |
| ประสิทธิภาพการผลิต | ≥88% |
| การป้องกัน | ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ป้องกันกระแสไฟฟ้าเกิน |
| ป้องกันวงจรลัด/ป้องกันอุณหภูมิเกิน |
ปริมาตรอื่น ๆ
| Port AC | ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิล C5/C7 |
| สายเคเบิล AC แบบเลือกได้ | EU/UK/US/AU/IT/CN/SA/IL/BR |
| ความยาวสาย DC/หัวต่อ DC | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 128.0*51.2*32.9mm |
| สีสินค้า | สีดำ/ขาว |







