ที่ชาร์พแล็ปท็อป/ตัวแปลงแหล่งจ่ายไฟ 19.5V 6.15A 120W 5.5*2.5mm สำหรับ Lenovo IDEAPAD Y400/Y500 IdeaPad Y570 IdeaPad Y580 ADP-120L, Y580-2093-4YU,Y580-2093-88U、 Y580-2093-86U,Y580-2093-4ZU,Y580-2093-83U Y580-59345717,Y580-59345715,Y580 59353260,Y580 59RF0051,Y580 59359513 Y580 2099XC7,20993FU,Y580 20998PU,2099XD8,Y580 20993JU,2099XD2
พารามิเตอร์พื้นฐาน
| รายการสินค้า | อะแดปเตอร์แล็ปท็อป 120W สำหรับ LENOVO |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า/ความถี่ขาเข้า | 100-240v 50-60hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก/กระแสไฟฟ้าขาออก | 19.5V 6.15A |
| การสูญเสียสถิติ | ≤0.21W |
| การกระเพื่อมของเอาต์พุต | ≤200mV |
| ประสิทธิภาพการผลิต | ≥88% |
| การป้องกัน | ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ป้องกันกระแสไฟฟ้าเกิน |
| ป้องกันวงจรลัด/ป้องกันอุณหภูมิเกิน |
ปริมาตรอื่น ๆ
| Port AC | ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิล C5/C7 |
| สายเคเบิล AC แบบเลือกได้ | EU/UK/US/AU/IT/CN/SA/IL/BR |
| ความยาวสาย DC/หัวต่อ DC | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 169.7*65.2*38.6 |
| สีสินค้า | สีดำ |







