อะแดปเตอร์ AC สำหรับแล็ปท็อป 120 วัตต์ 19V 6.32A 4.5 X 3.0 มม. สำหรับ ASUS UX501VW การ์ดเกมมิ่ง พกพาได้ หัวชาร์จสำหรับแล็ปท็อป GAMING สำหรับ ASUS UX501VW UX501JW
พารามิเตอร์พื้นฐาน
| รายการสินค้า | อะแดปเตอร์ AC สำหรับแล็ปท็อป 120W สำหรับ ASUS |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า/ความถี่ขาเข้า | 100-240v 50-60hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก/กระแสไฟฟ้าขาออก | 19V 6.32A |
| การสูญเสียสถิติ | ≤0.21W |
| การกระเพื่อมของเอาต์พุต | ≤200mV |
| ประสิทธิภาพการผลิต | ≥88% |
| การป้องกัน | ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ป้องกันกระแสไฟฟ้าเกิน |
| ป้องกันวงจรลัด/ป้องกันอุณหภูมิเกิน |
ปริมาตรอื่น ๆ
| Port AC | ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิล C5/C7 |
| สายเคเบิล AC แบบเลือกได้ | EU/UK/US/AU/IT/CN/SA/IL/BR |
| ความยาวสาย DC/หัวต่อ DC | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 169.7*65.2*38.6 |
| สีสินค้า | สีดำ |







