ที่ชาร์จผนัง USB C แบบซูเปอร์เร็ว 35W สำหรับ iPad Pro 13/12.9/11 นิ้ว ปี 2025/2024/2022/2021/2020, Air 6/5th, Mini 7/6, iPad 11/รุ่นที่ 10
เข้ากันได้กับ iPad Pro 13/12.9/11 นิ้ว รุ่นที่ 6/5/4/3, iPad Air 13/11 นิ้ว M3 M2 Air รุ่นที่ 6/5, iPad Mini A17 Pro 2025 รุ่นที่ 7/6, iPad 11th A16 2025 รุ่นที่ 10, iPhone 16/16 Plus/16 Pro/16 Pro Max/15/15 Plus/15 Pro/15 Pro Max, Samsung, Pixel LG, Moto, Tablet, Laptop, สมาร์ทโฟน Android และอุปกรณ์ USB-C อื่นๆ
พารามิเตอร์พื้นฐาน
| รายการสินค้า | ตัวแปลงไฟฟ้า USB-C 35 วัตต์ PD |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า/ความถี่ขาเข้า | 100-240v 50-60hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก/กระแสไฟฟ้าขาออก | 5V/3A, 9V/3A, 12V/2.92A, 15V/2.33A, 20V/1.75A |
| การสูญเสียสถิติ | ≤0.1W |
| การกระเพื่อมของเอาต์พุต | ≤200mV |
| ประสิทธิภาพการผลิต | ≥85.48% |
| การป้องกัน | ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ป้องกันกระแสไฟฟ้าเกิน |
| ป้องกันวงจรลัด/ป้องกันอุณหภูมิเกิน |
อื่นๆ พารามิเตอร์
| มาตรฐานโซเคต | CN/EU/US/UK/KR/BR/AR/AU |
| ประเภทของตัวเชื่อมต่อ | กระแสสลับขาเข้า 2 ปลั๊ก |
| ประเภทเอาต์พุต DC Type-C, Lightning | |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 44*44*27.6mm |
| สีสินค้า | ขาว/ดำ |










