ที่ชาร์จ PD Type C 25 วัตต์คุณภาพสูง ชาร์จเร็วสำหรับโทรศัพท์ต้นฉบับ พร้อมกำลังขับออก 25 วัตต์
พารามิเตอร์พื้นฐาน
| รายการสินค้า | อะแดปเตอร์ไฟฟ้า PD 25 วัตต์แบบ USB-C |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า/ความถี่ขาเข้า | 100-240v 50-60hz |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก/กระแสไฟฟ้าขาออก | 5V/3A, 9V/2.77A, 12V/2.08A |
| การสูญเสียสถิติ | ≤0.1W |
| การกระเพื่อมของเอาต์พุต | ≤200mV |
| ประสิทธิภาพการผลิต | ≥86.2% |
| การป้องกัน | ป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน/ป้องกันกระแสไฟฟ้าเกิน |
| ป้องกันวงจรลัด/ป้องกันอุณหภูมิเกิน |
ปริมาตรอื่น ๆ
| มาตรฐานโซเคต | CN/EU/US/UK/KR/BR/AR/AU |
| ประเภทของตัวเชื่อมต่อ | กระแสสลับขาเข้า 2 ปลั๊ก |
| ประเภทเอาต์พุต DC Type-C, Lightning | |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 44*44*27.6mm |
| สีสินค้า | ขาว/ดำ |










